Matsalar karancin makamashi ta shafi bil'adama, kuma mutane suna mai da hankali kan haɓakawa da amfani da sabbin makamashi. Hasken rana wani makamashi ne da ba zai ƙarewa ba, ya zama ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin samar da makamashi na haɓakawa da amfani da makamashi, to, hasken rana zai iya samar da wutar lantarki nawa a rana? Kun san me?
Wannan ya dogara da matakin STC ko PTC na kwamitin; STC yana wakiltar daidaitattun yanayin gwaji kuma yana wakiltar ikon da kwamitin ke samarwa a ƙarƙashin ingantattun yanayi.
Yawanci, ana gwada bangarorin a cikin yanayin "kololuwar rana", lokacin da rana ta yi haske, na kimanin sa'o'i hudu. Ana ƙididdige ƙarfin ƙarfin hasken rana a matsayin watts 1000 na hasken rana a kowace murabba'in mita na saman panel. Ƙimar STC tana nufin matakin da mafi girman hasken rana ya zama makamashi. Panel tare da ƙimar STC na 175 watts na iya canza sa'a ɗaya na hasken rana zuwa watts 175, kuma ninka ƙimar STC ga kowane panel ta adadin fa'idodin zai gaya muku yawan kuzarin da aka samar a ƙarƙashin yanayi kololuwa. Sa'an nan kuma ninka wannan lambar da adadin kololuwar sa'o'i na hasken rana da masu amfani da hasken rana ke samu a kowace rana, kuma za ku fahimci yawan makamashin da tsarin hasken rana ke samarwa.
Idan kowane panel yana da ƙimar STC na 175 kuma kuna da bangarori 4, 175 x 4 = 700 watts. Saboda haka, ana samar da 700 x 4 = 2800 watts a lokacin hasken rana mafi girma. Lura cewa tsarin hasken rana kuma yana samar da wutar lantarki a cikin mafi raunin haske, don haka a cikin wannan misali jimlar makamashin da ake samu yayin rana zai kasance sama da watts 2,800.
AUTEX Solar Technology Co., Ltd. shine jagoran masana'antu a cikin hanyoyin samar da makamashin hasken rana. Tare da shekaru na gwaninta da gwaninta, mun himmatu don samar da sabbin abubuwa da samfuran dorewa, samar da abokan ciniki tare da manyan fasahohi da samfuran dorewa waɗanda ke cika bukatunsu.
Don inganta haɓakar canjin makamashi da ƙarfin ajiyar hasken rana, AUTEX ta sake fasalta dangin ƙirar ƙima ta hanyar haɗa wafern siliki na 166mm tare da fasahar bas da yawa da rabin yanke. Ƙungiyoyin AUTEX yadda ya kamata suna haɗa sabbin fasahohi don inganta ingantaccen tsarin aiki da fitarwar wuta.
Zaɓi bangarorin hasken rana na AUTEX don ingantaccen ƙarfin kuzari. AUTEX yana kan sabis ɗin ku!
Lokacin aikawa: Nuwamba-03-2023